PDA

View Full Version : Help Ai có bí quyết nào lấy pass rương vltk free chỉ tôi với !

congaihiphop000
20-07-2009, 14:25
Kính chào các bác !
Vấn đề là tôi đã tin nhầm thằng lý thông mà đưa 3 Acc của mình cho nó. Cứ tưởng nó là anh em tốt, ai ngờ nó phang 1 phát 3 Acc của tôi "ở truồn" hết. Đau nhất là nó đổi luôn Pas rương. Giờ không biết phải làm sao nữa. bác nào có bí quyết nào lấy lại pas rương chỉ giúp tôi với ! Xin chân thành cảm ơn :drinks:

nhatle
20-07-2009, 14:43
đem CMNN lên vinagame mà lấy. bác mà có bí quyết này thì chắc bác cũng biến thành lý thông luôn ,khối kẻ ở truồng đứng khóc

congaihiphop000
20-07-2009, 14:47
Võ lâm Free hiện giờ không có hỗ trợ lấy lại pass rương vậy mới đau. với lại lúc đó tôi lập nick thì đặt số CMND la 1-> 9. Không lẽ như vậy phải bõ acc sao :(

newcomer_vt
21-07-2009, 10:06
bay gio ban co dang ky CMND day du thi cung po tay , ben VLfree chua ho tro chuc nang lay lai pass ruong , tam thoi ban cu de 3 ac do , hy vong 1 ngay nao do VNG ho tro lay pass ruong
tui bi 1 kon TN 15x , bi hack mat pass ruong , dang ky thong tin day du , len VNG noi la chua ho tro chuc nang lay lai pass ruong , mong anh thong cam :(
tuc qua ve xoa lun ac :H

congaihiphop000
22-07-2009, 09:17
bay gio ban co dang ky CMND day du thi cung po tay , ben VLfree chua ho tro chuc nang lay lai pass ruong , tam thoi ban cu de 3 ac do , hy vong 1 ngay nao do VNG ho tro lay pass ruong
tui bi 1 kon TN 15x , bi hack mat pass ruong , dang ky thong tin day du , len VNG noi la chua ho tro chuc nang lay lai pass ruong , mong anh thong cam :(
tuc qua ve xoa lun ac :H

bởi vậy. Quá bức xúc mà không làm gì được nó. Mình mang tiếng là chơi VLF nhưng mà mở rộng rương có free được không? hay phải bỏ tiền túi ra mua đồ phổ mở rương của nó. Đã quyết định đưa ra bán 1 sản phẩm thì phải tính trước đến mặt hại của nó và đưa ra cách khắc phục rồi hãy đưa ra bán chứ. Không hiểu VNG làm ăn kiểu gì nữa. Có người bị mất cả năm trời cũng có lấy lại được đâu :dry: VNG làm ăn như....:D:dance:

newcomer_vt
23-07-2009, 09:21
bởi vậy. Quá bức xúc mà không làm gì được nó. Mình mang tiếng là chơi VLF nhưng mà mở rộng rương có free được không? hay phải bỏ tiền túi ra mua đồ phổ mở rương của nó. Đã quyết định đưa ra bán 1 sản phẩm thì phải tính trước đến mặt hại của nó và đưa ra cách khắc phục rồi hãy đưa ra bán chứ. Không hiểu VNG làm ăn kiểu gì nữa. Có người bị mất cả năm trời cũng có lấy lại được đâu :dry: VNG làm ăn như....:D:dance:
ở ngoài ghi là VLF nhưng thực ra ko Free chút nào
bán đồ cũng phải mua thẻ bán hàng => không Free (VLTF ko có)
tán gẫu trên tstg cũng mua cái thiên lý truyền âm => ko Free (VLTF ko có)
nhận đệ tử cũng mua sld =>ko Free(VLFT ko có)
qua thành khác mua thần hành phù =>ko free (VLTF ko có)
chỉ được miễn phí giờ chơi , tính qua tính lại VLF còn ngốn tiền hơn VL thu phí nữa:bomb:

congaihiphop000
23-07-2009, 20:22
ở ngoài ghi là VLF nhưng thực ra ko Free chút nào
bán đồ cũng phải mua thẻ bán hàng => không Free (VLTF ko có)
tán gẫu trên tstg cũng mua cái thiên lý truyền âm => ko Free (VLTF ko có)
nhận đệ tử cũng mua sld =>ko Free(VLFT ko có)
qua thành khác mua thần hành phù =>ko free (VLTF ko có)
chỉ được miễn phí giờ chơi , tính qua tính lại VLF còn ngốn tiền hơn VL thu phí nữa:bomb:

VLTF hiện giờ thật quá là nhiều nhân tài cao thủ đua không kịp nên chạy qua VLF, với lại tiền vạn bên VLTF giờ " rẽ thúi". Quả thật là tránh vỏ dưa gặp vỏ dừa mà :dry:
Không biết khi nào mấy thằng VNG mới chịu cho ra chức năng khôi phục MK rương nữa.3 acc tất cả đều mất pass rương. không lẽ giờ đành ngậm ngùi gặp lại "lũ nhím" nữa hay sao:( Post bài vào diễn đàn võ lâm thì không cho đăng lên) Po tay VNG :diablo:

chickenit
24-07-2009, 09:02
VNG làm ăn ra sao thì hầu như mọi người chơi VLTK từ lúc còn bản công thành chiến tới giờ đều biết, chỉ lo tới lợi nhuận là chính, tiếc thay 1 game có nội dung hay lại rơi vào tay bác ấy, em đã có thời ăn, ngủ võ lâm gần 2 năm trời , tốn biết bao nhiu là xương máu vì nó may là đã thoát ra đươc, không thì giờ này chắc cũng cắm đầu cắm chuột gòi :(

congaihiphop000
24-07-2009, 11:05
hình như hầu hết bác nào nghiện VLTK rồi thì từ mập xuống ốm, từ ốm xuống ....:diablo: :D

phamvangiang1986
25-07-2009, 11:35
hình như hầu hết bác nào nghiện VLTK rồi thì từ mập xuống ốm, từ ốm xuống ....:diablo: :D
xuống âm phủ :D nói cho rõ ý trên.

congaihiphop000
25-07-2009, 20:24
xuống âm phủ :D nói cho rõ ý trên.

sao bác hay quá vậy :drinks: biết luôn ta :D ĐKMVNG :bomb::bomb:

huynhduyhoavn
25-07-2009, 23:40
có 1 cách duy nhất là đăng tin lên tầng số thế giới xin lại pass rương thằng hack mình thui chứ ko có bí quyết nào để lấy lại pass rương hết
Y học bó tay:shok:

congaihiphop000
27-07-2009, 11:37
có 1 cách duy nhất là đăng tin lên tầng số thế giới xin lại pass rương thằng hack mình thui chứ ko có bí quyết nào để lấy lại pass rương hết
Y học bó tay:shok:

:(cách hữu hiệu nhất là chắc phải Del acc luôn chứ xin gì :D nó đòi đưa acc cho nó rồi nó đưa :dry:

congaihiphop000
30-07-2009, 15:21
mừng quá anh em ơi :D VLF đã ra chức năng hỗ trợ khôi phục mật khẩu rương rồi :drinks:
bux mình 1 điều là gửi email cho VNG cã ngày trời ko thấy gởi lại đường link :diablo:

vuhoangthuy
30-07-2009, 16:45
Bỏ VL hơn 1 năm rùi, khuyên mọi người đừng mê nó nữa. Sau này hối tiếc vì bỏ lỡ thời gian " luyện công" cho ... học hành. Nếu có chơi thì chơi 5 độc hoặc ngami lâu lâu lên chặn cổng đồ sát vui, đừng cho mấy em lượm rác rồi off thôi. :D:diablo:

congaihiphop000
01-08-2009, 13:30
Bỏ VL hơn 1 năm rùi, khuyên mọi người đừng mê nó nữa. Sau này hối tiếc vì bỏ lỡ thời gian " luyện công" cho ... học hành. Nếu có chơi thì chơi 5 độc hoặc ngami lâu lâu lên chặn cổng đồ sát vui, đừng cho mấy em lượm rác rồi off thôi. :D:diablo:

Chào bác !
tôi chơi game chỉ vì lợi nhuận chứ không đam mê như thế đâu. chứ giờ máy sever bỏ không để làm gì. cho vài mươi em cày tiền chạy kiếm thêm thu nhập mà :-p
nói như bác vậy hàng net ế hết sao :D